

**MREJESHO WA MPANGO NA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA 2017/2018 WA
HALMASHAURI KAMA ILIVYOIDHINISWA NA BUNGE LA JAMUHURI YA
MUUNGANO WA TANZANIA**

MIRADI YA MAENDELEO

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILİYOPITISWA
1	Ngazi ya Juu	Kuwajengea uwezo Waheshimwa Madiwani 37 juu ya Utawala Bora ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	23,820,000
2	Ngazi ya Juu	Kuwajeneza uwezo watumishi 150 juu ya taratibu na sheria za utumishi ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	11,680,000
3	Ngazi ya Chini	Kufanya mafunzo ya siku 2 kwa wenyeviti wa vijiji 88 kuwajengea uwezo jinsi ya kuendesha vikao vya vijiji na kutatua migogoro mbalimbali katika vijiji vyao ifikapo June 2018	Utawala	CBG	10,000,000
4	Ngazi ya Juu	Kufanya mafunzo kwa wakuu wa idara 20 na maafisa waajiri 4 jinsi ya utekelezaji ya fomu za OPRAS ifikapo June 2018	Utawala	CBG	5,540,000
5	Ngazi ya Chini	Kuwezesha ununuzi wa vifaa vya ofisi za Kata ifikapo June 2018	Utawala	CBG	10,039,152
6	Ngazi ya Juu	Kuendesha mafunzo ya kuwajengea uwezo wafanyakazi 4 wa Halmashauri ifikapo June 2018	Utawala	CBG	3,905,000
7	Ngazi ya Chini	Kuendesha mafunzo ya kuwajengea uwezo watendaji wa Kata na Vijiji juu ya matumizi ya fadha, ununuzi wa vifaa na utunzaji wa taarifa mbalimbali ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	5,176,184
8	Ngazi ya Chini	Kutoa mafunzo kwa watendaji wa vijiji 67, watendaji kata 27 na wenyeviti 67 wa vijiji juu ya utawala bora ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	10,000,000
9	Ngazi ya Chini	Kuhamasisha watendaji wa Kata waende mafunzo ya mda mfupi katika Chuo cha mafunzo ya serikali za mitaa cha Hombolo ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	30,117,456
10	Ngazi ya Chini	Kufanya mafunzo ya kitaalamu kwa wawezeshaji wa Kata 27 juu ya jitihada za jamii na vipaumbele vya ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	5,187,525

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
11	Ngazi ya Chini	Kujenga uwezo kwa timu ya uwezeshaji ya kata juu ya Fursa na Kikwazo vya Maendeleo (O&OD) ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	21,640,000
12	Ngazi ya Juu	Kuwezesha watumishi 10 kuhudhuria mafunzo ya kitaalamu kuhusu maendeleo ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	23,463,840
13	Ngazi ya Chini	Kuwezesha ukusanywaji na uchambuzi taarifa za miradi ya jitihada za Jamii ya kata 27 ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	4,050,043
14	Ngazi ya Juu	Kuwezesha uanzishwaji wa Benki ya Miradi ya Halmashauri ifikapo Juni 2018	Utawala	CBG	2,700,000
15				JUMLA CBG	167,319,200
16	Lemanyata	kuwezesha ujenzi wa ofisi ya kata ya lemanyata ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	20,000,000
17	Moivo	Kuwezesha ujenzi wa ofisi ya kata ya Moivo ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	15,000,000
18	Mateves	Kuwezesha Ujenzi wa ofisi ya Kata Mateves ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	20,000,000
19	Burka	Kuwezesha uwezeshaji kwa kujenga sehemu ya mapumziko "Recreation Centre" katika eneo la Burka ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	40,000,000
20	Musa	Kuwezesha ujenzi wa soko katika Kijiji cha Likamba ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	10,000,000
21	Nduruma	Kuwezesha ujenzi wa soko katika Kijiji cha Samaria ifikapo Juni 2018	Utawala	CDG	10,000,000
22	Halmashauri	Kuwezesha Ukarabati wa nyumba za mtumishi idara ya mipango ifikapo Juni 2018	Mipango	CDG	5,225,980
23	Halmashauri	Kuendesha mafunzo ya siku 3 ya uandaaji wa MTEF kwa kutumia Plan Rep kwa wakuu wa idara na vitengo 19 ifikapo June 2018	Mipango	CDG	15,000,000
24	Nduruma	Kuwezesha ujenzi wa maradi wa Maji Manyire-Marulani-Majimoto ifikapo June 2018	Maji	CDG	35,000,000
25	Olkokola	Ujenzi wa mradi wa maji Olkokola ifikapo Juni 2018	Maji	CDG	20,000,000
26	Mwandet	Ujenzi wa mradi wa maji Mwandet	Maji	CDG	20,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
27	Bangata	Ujenzi wa mradi wa maji Bangata ifikapo Juni 2018	Maji	CDG	11,000,000
28	Kimnyak	Ujenzi wa mradi wa maji Kijiji cha Omringaringa-Kimnyak ifikapo June 2018	Maji	CDG	10,000,000
29	Sokon II	Ujenzi wa mradi wa maji Sokon II ifikapo Juni 2018	Maji	CDG	11,000,000
30	Sambasha	Kuwezesha ujenzi wa wa madarasa Shule ya msingi Shiboro ifikapo June 2018	Elimu Msingi	CDG	30,000,000
31	Olkokola	Ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Olkejulenderit ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	30,000,000
32	Laroi	Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Enjoro ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	14,000,000
33	Bwawani	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Songambebe ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
34	Musa	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Musa ifikapo June 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
35	Olturumet	Kuwezesha umaliziaji wa madarasa 2 Shule ya Msingi Selian ifikapo 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
36	Laroi	Kuwezesha umaliziaji wa madarasa Shule ya Msingi Ole Medeye ifikapo 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
37	Lemanyata	Kuwezesha umaliziaji wa madarasa Shule ya Msingi Lemanyata ifikapo 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
38	Olmotonyi	kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarsa Shule ya Msingi Ilkoinere ifikapo June 2018	Elimu Msingi	CDG	7,000,000
39	Nduruma	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Manyire Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	7,000,000
40	Mateves	Ujenzi wa madarsa Shule ya Msingi Lemgur ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	7,000,000
41	Bangata	Ujenzi wa madarsa Shule ya Msingi Sasi ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	7,000,000
42	Bangata	Kuwezesha Umaliziaji wa ujenzi wa madarsa 2 Shule ya Msingi Midawe ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	7,000,000
43	Mwandet	Kuwezesha ujenzi wa Chuo cha ufundi Mwandet ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	20,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
44	Bwawani	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi Shule ya Msingi Mungushi ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	13,000,000
45	Musa	Ujenzi wa nyumba ya watumishi 3 ndani ya 1 Shule ya Msingi Eunoto ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	35,000,000
46	Mwandet	Kuwezesha umaliziaji wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Imbibia ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
47	Kiutu	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa vyoo clasta ya Sekei ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	4,000,000
48	Olorien	Kuwezesha umaliziaji wa vyoo Clasta ya Mringa ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	4,000,000
49	Olkokola	Kuwezesha umaliziaji wa matundu 10 ya vyoo Shule ya Msingi Olbak ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	10,000,000
50	Sokon II	Kuwezesha umaliziaji wa matundu 11 ya vyoo Shule ya Msingi Oldadai ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	6,000,000
51	Nduruma	ujenzi wa matundu 11 ya vyoo Shule ya Msingi Mungushi ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	CDG	6,000,000
52	Sokon II	Ujenzi wa madarasa 5 Sekondari ya Sokon II ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	CDG	50,000,000
53	Ilkiding'a	Ujenzi wa madarasa 2 Sekondari ya Ilkiding'a ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	40,000,000
54	Sambasha	Ujenzi wa madarsa 2 sekondari ya Sambasha ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	40,000,000
55	Olturumet	Kuwezesha umaliziaji wa Hosteli Sekondari ya Olturumet ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	30,000,000
56	Olkokola	Ujenzi wa nyumba ya waalimu 2 ndani ya 1 sekondari ya Lengijave ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	30,000,000
57	Nduruma	Ujenzi wa nyumba ya watumishi 3 ndani ya 1 Sekondari ya Olokii ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	70,000,000
58	Mwandet	kuwezesha umaliziaji wa Bwalo la chakula Sekondari ya Mwandet ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	20,000,000
59	Olkokola	Kuwezesha uwekaji wa umeme Shule ya Sekondari Lengijave ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	10,000,000
60	Laroi	Kuwezesha uwekaji wa umeme Shule ya Sekondari Oljoro ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	10,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
61	Oljoro	Kuwezesha uwekaji wa umeme shule ya sekondari Endeves ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	CDG	10,000,000
62	Sambasha	Kuwezesha uwekaji wa umeme Shule ya Sekondari Sambasha ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	CDG	10,000,000
63	Halmashauri	Kuimarisha vitalu vya miti vilivyopo makao makuu ya Halmashauri ifikapo June 2018	Maliasili	CDG	15,000,000
64	Halmashauri	Kuhamasisha zoezi la upandaji wa miti ifikapo June 2018	Maliasili	CDG	20,000,000
65	Halmashauri	Upimaji wa Taasisi 30 Umma ifikapo June 2018	Ardhi	CDG	20,000,000
66	Olturoto	Ujenzi wa tanuru 1 la kuchomea takataka (incenerator) zahanati la Olgilai ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	15,000,000
67	Bwawani	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi zahanati ya Bwawani ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	30,000,000
68	Kiranyi	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi zahanati ya Kiranyi ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	30,000,000
69	Kisongo	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi zahanati ya Lesiraa ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	30,000,000
70	Mwandet	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi zahanati ya Imbibia ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	30,000,000
71	Mwandet	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya watumishi zahanati ya Mwandet ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	20,000,000
72	Sambasha	Ujenzi wa tanuru 1 la kuchomea takataka(incenerator) na umaliziaji wa maabara zahanati la Sambasha ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	20,000,000
73	Kisongo	Kuwezesha umaliziaji wa Zahanati ya Engorora ifikapo June 2018	Afya	CDG	30,000,000
74	Nduruma	Kuwezesha umaliziaji wa Zahanati ya Marulani ifikapo June 2018	Afya	CDG	30,000,000
75	Mlangarini	ukarabati wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Kiserian ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	10,000,000
76	Olturumet	Ujenzi wa tanuru 1 la kuchomea takataka(incenerator) Kituo chanafya cha Olturumet ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	20,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
77	Olturumet	Ujenzi wa Jengo la kuudumia wagonjwa wa nje(OPD) kituo cha afya Olturumet ifikapo June 2018	Afya	CDG	60,000,000
78	Mlangarini	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa Kituo cha afya Manyire ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	30,000,000
79	Olkokola	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa jengo la upasuaji Kituo cha afya Olkokola ifikapo Juni 2018	Afya	CDG	16,527,620
80	Halmashauri	Kufanya zoezi la fura na vikwazo vya maendeleo(O &OD) katika Kata 27 ifikapo June 2018	Mipango	CDG	8,800,000
81	Halmashauri	Kuhuisha na kufanya maboresho ya takwimu za kijamii za Halmashauri " Socio-Ecnomic Profile" ifikapo June 2018	Mipango	CDG	20,000,000
82	Halmashauri	Kuwezesha kumalizia malipo na machapisho zaidi ya mpango mkakati ifikapo Juni, 2018	Mipango	CDG	5,000,000
83	Halmashauri	Kufanya ufuatiliaji na tathimini ya miradi 72 ya maendeleo ifikapo Juni 2018	Mipango	CDG	167,319,200
84	Halmashauri	Kuwezesha uandaaji wa mpango wa Halmashauri wa bajeti ifikapo Juni 2018	Mipango	CDG	49,000,000
85				JUMLA CDG	1,505,872,800
86	Olorien	Ujenzi wa ofisi ya Kata olorien ifikapo Juni 2018	Utawala	MAPATO YA NDANI	15,000,000
87	Halmashauri	Kuwezesha ununuzi wa mashine za kukusanyia mapato (POS) ifikapo June 2018	Fedha	MAPATO YA NDANI	58,500,000
88	Halmashauri	Kuwezesha usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo katika Kata 27 ifikapo Juni 2018	Mipango	MAPATO YA NDANI	37,264,000
89	Halmashauri	Kuwezesha uandaaji wa mpango wa Halmashauri na bajeti ifikapo Juni 2018	Mipango	MAPATO YA NDANI	26,166,696
90	Laroi	Ujenzi wa daraja la kuelekea shule ya sekondari Ojoro ifikapo June 2018	Ujenzi	MAPATO YA NDANI	40,000,000
91	Halmashauri	Kufanya ukarabati wa km. 200 za barabara ifikapo June 2018	Ujenzi	MAPATO YA NDANI	80,000,000
92	Halmashauri	Kuwezesha uendeshaji wa karakana ifikapo Juni 2018	Ujenzi	MAPATO YA NDANI	12,100,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
93	Halmashauri	Kuwezesha utengenezaji wa Lori, Motaa, Rola na Katapila la Halmashauri ifikapo June 2018	Ujenzi	MAPATO YA NDANI	44,000,000
94	Olturumet	Ujenzi wa mradi wa maji Ilkiushin-Mindeu ifikapo Juni 2018	Maji	MAPATO YA NDANI	25,000,000
95	Nduruma	Ujenzi wa mradi wa maji Samaria-Nduruma ifikapo Juni 2018	Maji	MAPATO YA NDANI	25,000,000
96	Oldonyowass	Ujenzi wa mradi wa maji Salama-Oldonyowass	Maji	MAPATO YA NDANI	25,000,000
97	Kimnyak	Ujenzi wa mradi wa maji Kijiji cha Omringaringa-Kimnyak ifikapo June 2018	Maji	MAPATO YA NDANI	10,000,000
98	Halmashauri	Ukarabati wa Jengo la Mifugo la Halmashauri ifikapo June 2018	Mifugo	MAPATO YA NDANI	15,000,000
99	Halmashauri	Kufanya zoezi la utambuzi, usajili na ufuatiliaji wa mifugo ifikapo June 2018	Mifugo	MAPATO YA NDANI	5,000,000
100	Halmashauri	Kuwezesha ukusanyaji wa takataka katika kata 27 ifikapo Juni 2018	Mazingira	MAPATO YA NDANI	25,920,000
101	Ngaramtoni	Kuwezesha ukarabati wa miradi ya maji katika kata 6 za Mamlaka ya Mji Mdogo wa Ngaramtoni ifikapo Juni 2018	Maji	MAPATO YA NDANI	121,000,000
102	Halmashauri	Kuwezesha uendeshaji wa elimu katika Halmashauri ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	109,660,000
103	Mateves	Kuwezesha umaliziaji wa madarasa Shule ya Msingi Kambi ya Simba ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	6,000,000
104	Kiranyi	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Ilkiurei ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	6,000,000
105	Kiranyi	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Natema ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	6,000,000
106	Olkokola	Ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Ilkurot ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	6,000,000
107	Bwawani	Ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Bwawani ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	10,000,000
108	Laroi	Ujenzi wa madarasa Shule ya Msingi Laroi ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	10,000,000
109	Olkokola	Ujenzi wa darasa katika shule mpya ya Olkejulenderet-Okokola ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	10,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
110	Ilboru	Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Iboru ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	20,000,000
111	Olturoto	Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Msingi Oldonyosapuk ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	20,000,000
112	Bwawani	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Songambebe ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	6,000,000
113	Oldonyosambu	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Lemnyor ifikapo June 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
114	Oljoro	Kuwezesha umaliziaji wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Sitti Mwinyi ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
115	Kisongo	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa nyumba ya mwalimu Shule ya Msingi Tikiren ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
116	Olorien	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa nyumba ya mtumishi Shule ya Msingi J.K Nyerere ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
117	Musa	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa nyumba ya mtumishi Shule ya Msingi Nengungu ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
118	Musa	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa wa vyoo Shule ya Msingi Eunoto ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,000,000
119	Tarakwa	Kuwezesha umaliziaji wa ujenzi wa vyoo Shule ya Msingi Endoyosoiye ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	MAPATO YA NDANI	5,500,000
120	Laroi	Ujenzi wa maabara 1 Sekondari ya Ole Medeye ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	10,000,000
121	Laroi	Ujenzi wa Hostel Sekondari ya Oljoro ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	30,000,000
122	Ilkiding'a	Ujenzi wa madarasa 2 Sekondari ya Ilkiding'a ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	30,000,000
123	Oljoro	Ujenzi wa Hostel Sekondari ya Endeves ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	30,000,000
124	Musa	Ujenzi wa Hostel sekondari ya Musa ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	30,000,000
125	Sambasha	Kuwezesha umaliziaji wa maabara Sekondari ya Sambasha ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	MAPATO YA NDANI	25,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
126	Halmashauri	Kuwezesha uendeshaji wa miradi ya kilimo inayotekelezwa na JICA ifikapo June 2018	Kilimo	MAPATO YA NDANI	20,000,000
127	Halmashauri	Kuwezesha maonyesho ya Nane Nane kwa Halmashauri ya Arusha ifikapo June 2018	Kilimo	MAPATO YA NDANI	10,000,000
128	Halmashauri	Kuwezesha maonyesho ya Nane Nane kwa vikundi 5 vya ufugaji ifikapo June 2018	Mifugo	MAPATO YA NDANI	5,000,000
129	Oldonyosambu	Ujenzi wa machinjiyo katika kata ya oldonyosambu ifikapo June 2018	Mifugo	MAPATO YA NDANI	20,000,000
130	Mwandet	Kuwezesha unenepeshaji wa ng'ombe Engalaoni ifikapo June 2018	Mifugo	MAPATO YA NDANI	5,000,000
131	Halmashauri	Kutoa mafunzo kwa wadau 50 wa mabadiliko ya hali ya hewa ngazi mbalimbali ifikapo Juni 2018	Maliasili	MAPATO YA NDANI	5,000,000
132	Halmashauri	Kuwezesha vikundi 40 vya wanawake kwa kuwapa mafunzo ya kitaalamu na kuwapatia mikopo ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	132,030,200
133	Halmashauri	Kuwezesha vikundi 30 vya Vijana kwa kuwapa mafunzo ya kitaalamu na kuwapatia mikopo ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	132,030,200
134	Halmashauri	Kufanya vikao 6 ya kamati za mikopo ifikapo June 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	3,480,000
135	Halmashauri	Kuandaa mpango wa matumizi ya ardhi kwa vijiji 5 ifikapo Juni 2019	Ardhi	MAPATO YA NDANI	20,000,000
136	Halmashauri	Kufanya tadhimini ya mali na kodi za mali ifikapo Juni 2018	Ardhi	MAPATO YA NDANI	20,000,000
137	Halmashauri	Kufanya zoezi la utathimini wa ujumla ndani ya Halmashauri ifikapo June 2018	Ardhi	MAPATO YA NDANI	20,000,000
138	Halmashauri	Kuandaa Mpango Kabambe wa Halmashauri ifikapo June 2018	Ardhi	MAPATO YA NDANI	25,000,000
139	Halmashauri	Kuandaa siku 1 ya maelekezo ya kuhusu kipundupindu kwa HCWs 53 ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	3,000,000
140	Halmashauri	Kuwezesha kufanyika vipimo vya afya kwa wananchi 2000 ifikapo June 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	14,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
141	Olturumet	Kuwezesha kununua madawa, vifaa vya hospitali na vifaa vya maabara Hospitali ya Olturumet ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	10,000,000
142	Olturumet	Kuwezesha ununuzi wa mashine ya X-Ray Hospitali ya Olturumet ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	90,000,000
143	Olturumet	Ujenzi wa Jengo la X-Ray hospitali ya Olturumet ifikapo June 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	40,000,000
144	Halmashauri	Ukarabati/ujenzi wa stoo ya kuhifadhi chanjo na sindano ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	20,000,000
145	Halmashauri	Kuwezesha ununuzi wa madawa, na vifaa vya matibabu kila robo kwa vituo 4 vya afya ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	5,673,000
146	Halmashauri	Kuwezesha ununuzi wa madawa, na vifaa vya matibabu kila robo kwa Zahanati 28 ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	5,000,000
147	Halmashauri	Kufanya zoezi la mipango midogo ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	18,200,000
148	Halmashauri	Kufanya vikao 4 vya kamati ya Lishe ya Halmashauri ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	14,000,000
149	Halmashauri	Kuwezesha ukaguzi wa hali ya lishe katika Halmashauri ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	6,800,000
150	Bwawani	Kuwezesha umaliziaji wa Zahanati ya Kingongoni ifikapo June 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	30,000,000
151	Olturoto	Kuwezesha umaliziaji wa nyumba ya watumishi Kituo cha afya Kivululu ifikapo Juni 2018	Afya	MAPATO YA NDANI	20,000,000
152	Halmashauri	Kuimarisha WMAC 4 katika kata 27 ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	2,374,000
153	Halmashauri	Kuwezesha msaada wa ada kielimu kwa wanafunzi 30 wenye Uhitaji ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	5,751,000
154	Halmashauri	Kufanya vikao vya KONGA kwa 15 WAVIU ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	2,470,000
155	Halmashauri	Kuwezesha vikao vya kanda vya CHAC ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	1,747,000
156	Halmashauri	Kuwezesha uendeshaji wa ofisi wa CHAC ifikapo June 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	3,320,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
157	Halmashauri	Kuwezesha ufuatiliaji na tathimini ya mipango ya kudhibiti VVU/UKIMWI ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	3,560,000
158	Halmashauri	Kuwezesha mikopo ya kijamii kwa vikundi 2 vya WAVIU kwa ajili ya kufanya shughuli za kuwaongezea kipato ifikapo June 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	3,000,000
159	Halmashauri	Kuwezesha ufuatiliaji na tathimini ya CMAC katika kamati ya kata ya VVU/UKIMWI ifikapo Juni 2018	Maendeleo ya Jamii	MAPATO YA NDANI	2,780,000
160	Halmashauri	Kuwezesha kuongeza miundombinu ya TEHAMA kwa idara 19 za Halmashauri ifikapo Juni 2018	TEHAMA	MAPATO YA NDANI	29,164,904
161	Olkokola	Kuwezesha uwekaji wa miundombinu ya TEHAMA katika kituo cha afya Olkokola ifikapo Juni 2018	TEHAMA	MAPATO YA NDANI	5,000,000
162	Nduruma	Kuwezesha uwekaji wa miundombinu ya TEHAMA katika kituo cha afya Nduruma ifikapo Juni 2018	TEHAMA	MAPATO YA NDANI	5,000,000
163	Halmashauri	Uwekaji wa mfumo wa sauti katika ukumbi wa Halmashauri ifikapo Juni 2018	TEHAMA	MAPATO YA NDANI	10,000,000
164	Ngaramtoni	Kuwezesha maendeleo ya mamlaka ya Mji mdogo wa Ngaramtoni ifikapo Juni 2018	Utawala	MAPATO YA NDANI	360,000,000
165				JUMLA MAPATO YA NDANI	2,095,991,000
166	Bangata	Ujenzi wa madarasa 4 sekondari ya Bangata ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	SEDP	24,000,000
167	Olturumet	Ujenzi wa madarasa 4 sekondari ya Olturumet ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	SEDP	106,852,000
168				JUMLA SEDP	130,852,000
169	Halmashauri	Kutoa motisha kwa maafisa 92 wa elimu msingi ifikapo Juni 2018	Elimu Msingi	ELIMU BURE	386,734,660
170	Halmashauri	Kuwezesha kuimarisha mazingira ya kufundishia na kujifunzia katika shule za msingi 92 ifikapo June 2018	Elimu Msingi	ELIMU BURE	259,537,340
171				JUMLA ELIMU MSINGI	646,272,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
172	Halmashauri	Kuwezesha kuimarisha mazingira ya kufundishia na kujifunzia katika shule za sekondari ndani ya kata 27 ifikapo June 2018	Elimu Sekondari	ELIMU BURE	147,789,000
173	Halmashauri	Kutoa motisha kwa walimu wakuu wa shule za sekondari 27 za Kata ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	ELIMU BURE	81,000,000
174	Halmashauri	Kuwezesha kufidia ada za shule za sekondari za Kata 27 ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	ELIMU BURE	361,190,000
175	Halmashauri	Kuwezesha kutoa huduma ya chakula kwa shule za kata 27 ifikapo Juni 2018	Elimu Sekondari	ELIMU BURE	539,969,000
176				JUMLA ELIMU SEKONDARI	1,129,948,000
177				JUMLA ELIMU BURE	1,776,220,000
178	Halmashauri	Kusaidia miradi ya maendeleo Katika Jimbo kupitia fedha za mfuko wa Jimbo ifikapo Juni 2018	Mipango	MFUKO WA JIMBO	56,203,000
179				JUMLA MFUKO WA JIMBO	56,203,000
180	Oldonyosambu	Kuwezesha mradi wa maji katika kijiji cha Lemanda ifikapo Juni 2018	Maji	NWSSP	440,256,500
181	Halmashauri	Kuanzisha COWSOs katika wilaya ifikapo June 2018	Maji	NWSSP	21,693,000
182	Halmashauri	Kuwezesha ukaguzi wa mahesabu wa ndani katika miradi ya maji ifikapo June 2018	Maji	NWSSP	3,575,000
183	Halmashauri	Kuwezesha usimamizi wa shughuli za DWST ifikapo Juni 2018	Maji	NWSSP	52,500,000
184	Halmashauri	Kuwezesha matengenezo madogo ya miradi 20 ya maji ifikapo June 2018	Maji	NWSSP	80,000,000
185	Bwawani	Kujenga mradi wa maji kijiji cha Thembi ya Simba ifikapo June 2018	Maji	NWSSP	440,256,500
186				JUMLA NWSSP	1,038,281,000
187	Halmashauri	kuwezesha ujenzi wa miradi 4 ya maendeleo kupitia TASAF ifikapo June 2018	Maendeleo ya Jamii	TASAF	490,000,000
188	Halmashauri	Kuwezesha kaya 9455 masikini kupitia TASAF ifikapo June 2018	Maendeleo ya Jamii	TASAF	3,000,000,000
189				JUMLA TASAF	3,490,000,000

NA	ENEO	MRADI	SEKTA	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI ILIYOPITISWA
190	Halmashauri	Kuwezesha kufanya matengenezo madogo ya barabara urefu wa km.45.6 za Halmashauri ifikapo Juni 2018	Ujenzi	Mfuko wa Barabara	101,700,000
191	Halmashauri	Kuwezesha uimarishaji wa barabara zenye jumla ya urefu wa km. 17 za Halmashauri ifikapo Juni 2018	Ujenzi	Mfuko wa Barabara	139,400,000
192	Halmashauri	Kufanya matengenezo ya mara kwa mara ya barabara za Halmashauri zenye jumla ya km 19.8 ifikapo Juni 2018	Ujenzi	Mfuko wa Barabara	372,000,000
193	Halmashauri	Ujenzi wa vivuko 2 ifikapo Juni 2018	Ujenzi	Mfuko wa Barabara	86,500,000
194	Halmashauri	Kuwezesha ufuatiliaji na usimamiaji wa miradi ya barabara ifikapo June 2018	Ujenzi	Mfuko wa Barabara	34,940,000
195			JUMLA MFUKO WA BARABARA		734,540,000
196			JUMLA KUU YA MIRADI YA MAENDELEO		10,995,279,000